![](https://www.nattapon.com/wp-content/uploads/2018/12/IMG_25611014_123937.jpg)
อันนา On Tour วัดถ้ำเสือ กาญจนบุรี
มีโอกาสต้องไปทำธุระที่ จ.กาญจนบุรี ก็เลยพาครอบครัวไปเที่ยวด้วย ครั้งนี้อันนามาทำบุญอีกแล้ว เป้าหมายของเราคือวัดถ้ำเสือ จ.กาญจนบุรีครับ ไปถึงก็ต้องขึ้นบรรได แต่ดูท่าทีแล้วอันนาคงเดินไม่ไหว พ่อก็อุ้มไม่ไหว ก็เลยตัดสินใจขึ้นรถราง การขึ้นรถรางค่อนข้างชัน ตอนแรกคิดว่าอันนาจะกลัว แต่ไม่เลย อันนาชอบมาก กลับมาบ้านแล้วยังพูดถึงว่าอยากขึ้นอีก 555