![](https://www.nattapon.com/wp-content/uploads/2016/01/2016-01-13-18.42.35.jpg)
ประชุมครูดี-ครูเก่ง จังหวัดปทุมธานี
หลังจากได้รับคัดเลือกให้เป็นครูดี-ครูเก่ง กลุ่มสาระการงานอาชีพและเทคโนโลยี (คอมพิวเตอร์) ของจังหวัดปทุมธานี วันนี้ก็ได้เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาระบบสารสนเทศและถอดประสบการณ์ครูดี ครูเก่ง ณ โรงเรียนปทุมวิไล เพื่อวางแผนในการพัฒนาและจัดกิจกรรมส่งเสริมพัฒนาครูในจังหวัดต่อไป